จัดโครงการอบรมการวัดและการประเมินผลให้กับบุคลากรของโรงเรียน
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี จัดโครงการอบรมการวัดและการประเมินผลให้กับบุคลากรของโรงเรียน ณ ห้องสอนช่วยเสริมเพื่อความเป็นเลิศทางวิชาการ
———————————-
เมื่อวันที่ 4 ตุลาคม 2566 ณ ห้องสอนช่วยเสริมเพื่อความเป็นเลิศทางวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พจนีย์ สุขชาวนา อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมการวัดและประเมินผลให้กับคณะครูของโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์เดช รัตนานนท์เสถียร รองอธิการบดี นายนนท์วริศ เกียรติศรุตสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และ อาจารย์ เข้าร่วมโครงการเพื่อเสริมสร้างความเข้าใจกระบวนการวัดและประเมินผล
สำหรับโครงการอบรมการวัดและการประเมินผลได้รับเกียรติจาก ดร.พาที เกศธนากร อาจารย์ประจำคณะครุศาสตร์ ซึ่งเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการวัดและการประเมินผลมาเป็นวิทยากรในครั้งนี้
ในครั้งนี้ทางโรงเรียนยังได้เก็บผักไฮโดรโปนิกส์ ที่ทางนักเรียนได้ปลูกในการเรียนชุมชุม WE LOVE GREEN มอบให้กับท่านอธิการบดี และผู้เข้าร่วมอบรม
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-02.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-03.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-04.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-05.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-06.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-07.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-08.jpg)
————————————————————————-
![](http://dskru.kru.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/วัดผล-09.jpg)
————————————————————————-